Chẳng là hôm qua buồn buồn đi ra quán ngồi nhâm nhi ly café cho hết thời gian ngồi được một lúc thì có một em vào quán ngồi sát với bàn của mình cũng gọi café nhìn mặt em ý cùng với cách ăn mặc mình đoán ngay là hàng rồi nhưng vẫn phải kiểm chừng lại cho chắc.
Lân la mình xin ngồi cùng bàn với em khởi đầu thành công ngay em đồng ý em kêu là đang buồn ngồi nói chuyện tâm sự với em một lúc mà mình phải dùng cạn cả văn mãi em mới cho mình xin số phone(muốn cho nhưng làm trò ý mà)
Chiều nay ngồi nhậu với mấy ông bạn vàng xong mình không quên nhiệm vụ phone cho em ngay và được em hẹn tại trần duy hưng hehe đúng là dễ như …
Vào lấy phòng nt cho em rồi nằm vểnh cu đợi khoảng 10p thì em đến (ý thức về thời gian tốt) vì hôm trước gặp măt rồi nên không sợ cháo hành
Vào tắm tát xong rồi ra nằm ôm nhau tâm sự ,nhìn lại em nó thì em có khuôn mặt duyên, da dẻ mịn màng ko có mụn , ôi thôi qủa vú của e nó thì có 1 không 2 to tròn căng đầu vú bé thêm 1 lúc thì em bắt đầu trổ tài đầu tiên là 2 tai đến cổ rồi 2 đầu ty với những đường đá lưỡi bú mút rất tài tình cứ thế rồi em lần mò dần đến khu vực cấm với màn đá lưỡi rồi bú mút nhẹ nhàng không bỏ qua 1 chi tiết nào có lúc em còn đưa đẩy sang 2 bên bẹn rồi xuống cả đùi làm mình phê lòi tỉnh cả rượu được lúc khá lâu thì mình bảo em đeo bào vào và chiến
Đầu tiên là kiểu truyền thống quen thuộc. Sau đó làm quả ếch ngồi đáy giếng, kiểu này cũng rất phê rồi đổi vài kiểu nữa nước nôi càng lúc càng nhiều tiếng rên rỉ của em mỗi lúc 1 to cuối cùng mình cũng 0ut ở tư thế doggy .hàng ngon đẹp làm rp chia sẻ với anh em
có đôi phần đánh giá em nó cho các đồng dâm :
Dáng người: Thon gọn, đầy đặn, da trắng và rất mịn
Mặt: Xinh trẻ con đáng yêu ( 7.5đ)
Ngực: cực đẹp, to hệ bưởi diễn, bóp chắc tay, đầu ti mân sướng ( 8.5 đ)
Eo: có chút lipit nhưng không đáng kể ( 7.5 đ)
Mông: To, tròn căng mịn,doggy phê lòi ( 7.5 đ)
Bướm: Đẹp nhất thiendia.Co bóp sướng( 8.5 đ )
Dịch vụ cam kết thực hiện: hôn môi, bóp vú mút ti, BJ, HJ, không WC, không xuất tinh vào miệng, không chơi lỗ nhị
Thời gian phục vụ 30 phút (tính từ lúc bắt đầu làm tình, không tính thời gian cởi quần áo)
Kỹ thuật, secvit: BJ, HJ, hôn môi, tevét,làm tình nhiệt tình hết mình
Thái độ: tôn trọng khách hàng, tình cảm như người yêu, nhẹ nhàng dễ có cảm xúc

Thông Tin

Nghệ danh: Bảo Ngọc ms 2576
Quê : Bến Tre
Năm sinh : 1995
Giá: 500k / 1 Shot

NN: 100k /2H đầu.
Khu Vực : Quận 10
Phone : 0906.282.576

Thời gian làm việc hàng ngày: 11h Trưa – 12h Đêm
Pass : bạn anh anchoi.in