Lời đâu Tiên cho mình xin tự giới thiệu tới toàn thể ae Anchoi.in 1 em Hàng cực Xinh Vào Ngon, quả vú to khủng bố của em nó, vả vào mồm thì có mà gẫy hết răng thêm vào đó là khả năng make love đỉnh cao như 1 thần dâm, em nó làm tình thì thôi cmnr, bác nào yếu thì đảm bảo toi ngay và luôn hôm rồi gặp lại thấy em bảo em đợt này vắng vẻ quá mà lại cần tiền lo cho gia đình, việc chả có mấy cứ loanh quanh mãi thế nên mình làm cái rp này để ae gk biết thêm về em nó, ai thích sờ mó nắn bóp liếm mút cặp vú to số 1 girlkieu và hưởng màn service đỉnh cao của 1 thần dâm bậc nhất thì đặt gạch mình share cho nhé, phải nói là trong phân khúc bình dân 500k/shot thì em nó là 1 sự lựa chọn hoàn hảo
+ Face : Mặt mũi ưa nhìn, ăn mặc như gái văn phòng. Cùng đi vào n2 cứ như tình công sở. 7đ+ Ngực : Cực to, cực tròn các bác cứ xem hình mà đánh giá. Mềm mại, không hề nhão và đảm bảo 100% hàng thật 9đ
+ Eo : có tí mỡ, ôm đầm tay. 6đ.

+ Mông : chắc chắn, mịn màng, mông to và cong gợi dục , doggy cực phê. 8đ
+ Service : điêu luyện và dâm đãng , rất chuyên nghiệp và bài bản , HJ BJ lúc nhẹ nhàng lúc mãnh liệt, e này rất có năng khiếu trong việc làm tình , rất sướng và thỏa mãn . 8đ​
+ Âm thanh : giọng rên rỉ rất gợi dục, bác nào yếu chắc out luôn tại màn chào hỏi. BJ tồm tộp nghe rất khoái. 7đ.​

+ Nghệ danh : Trang Nhung
+ Chiều cao : 1m60
+ Mã số : 576
+ Giá : 300k/shot
+ Khu vực : Quận 10
Time : 35 - 40/ shot
NN: 100k / 2h đầu

+ Số Điện Thoại : 0898.629.083

+ Pass : Bạn Anh anchoi.in
Dịch vụ cam kết:
+ Hôn môi : Có
+ Tevet : Có