Chào toàn thể AE đồng dâm ACMN !
Buổi sáng đi đá bóng cùng mấy AE đồng nghiệp thắng ròn rã quá nên cũng bia bọt tương đối nhiều... Uống xong mấy AE mỗi người một ngả còn mỗi một mình vợt vờ ngồi húp trà đá ngay mặt đường, nhìn thấy các em xinh tươi đi qua đi lại. Tiên sư bố cái thằng nhỏ lại nổi dậy kháng chiến đòi ăn ! Cũng tặc lưỡi, rút điện thoại ra nhắn tin cho thằng em vốn là xem xem có biết ẻm nào ngon không? Ngay lập tức có hồi âm với nội dung "Như Quỳnh, Quận 8 , Chúc bác ngon chim! " . Nhấp ngụm trà đá mát lành rồi gọi luôn cho em nó :
"20cm : Alo, cho anh hỏi có phải đây là số ĐT của Như Quỳnh phải không? anh là bạn của anh checkerviet muốn gặp em được chứ?
Em : Dạ vâng! Đúng rồi ạ ! Anh đang ở đâu ạ ?
20cm : Anh đang ở Quận 8 em có ở gần đây không?
Em : Dạ gần ạ ! Anh qua Quận 8 mình gặp nhau nhé?
20cm : Oke ! Em nhắn cho anh cái địa chỉ cụ thể với giá cả luôn nhé ? Anh đang ở chỗ đông người không tiện nói chuyện !
Em SMS : Em đi nhanh 500k ạ ! Anh qua NN xx ngõ xx lấy phòng rồi alo cho em nhé? "
Sau cuộc nói chuyện qua lại chưa đầy 2p, Quần đùi áo số nguyên xi cưỡi xe máy phấp phới lên đường tới điểm hẹn !
Đến nơi lên phòng alo báo số phòng cho em nó ! Nhảy vào tắm rửa kỳ cọ sạch sẽ bụi bặm sân cỏ, ra giường dạng háng lấy điện thoại ra lướt fb được tấm 5-10p thì em nó gõ cửa. Ra mở cửa cho em nó vào... oh my good ! Em nó có khuôn mặt rất thiện cảm và một đôi chân dài miên man ! Ngay lập tức xin em nó mấy tấm ảnh :
20cm : "Anh hay lê la trên diễn đàn checkerviet.com, Em cho anh được chụp ảnh em để đưa lên diễn đàn cho AE trên diễn đàn được ngắm vẻ đẹp của em ! Cũng như giúp em có đông khách hơn được chứ?"
Em : Oke thôi nhưng anh không được chụp mặt em cơ ! Em vẫn còn đi học lỡ người quen mà nhìn thấy thì chết"
20cm : "Tưởng gì ! Anh sẽ vẫn chụp ảnh mặt em để làm kỷ niệm ! Nhưng khi đăng lên diễn đàn anh sẽ che mặt em lại, oke chưa cô bé chân dài"
Em : (Cười tủm) "Như vậy thì được ạ! "
Ảnh ọt ở dưới các bác xem rồi đánh giá nhé?

Em xin đánh giá theo ý kiến cá nhân em như sau :

Nghệ danh : Như Quỳnh
Khu Vực : Quận 8
Cao : 1m68 nặng khoảng 50 đến 52kg
Face : Khá xinh, duyên, dễ mến (7đ)
Skin : Trắng trẻo, mát rười rượi (8đ)
Vòng 1 : Vừa tay, Còn rất cứng, nhào nặn thoải mái, đầu ti nhỏ rất hồng hào (7đ)
Vòng 2 : Phẳng phiu, ôm rất thích (7đ)
Vòng 3 : To tròn, Cong vút, Doggy ảo diệu lắm (8đ)
Bím : Múp míp, hồng hào, lông lá mơn mởn phù hợp với thánh nào thíc Tevez (8đ)

SV : + BJ : Có
+ HJ : Có
+ Hôn môi : Có
+ Tevez : Có
+ WC : Không cam kết, Vì mình cũng không khoái món đấy lắm
+ Chơi lỗ nhị, bạo dâm : Không

Giá : 500k/1 lần phọt
Giá NN: 100k/2h đầu
Time phục vụ :
Khoảng 30-40

Số Điện Thoại : 0936.043.614
Pass : bạn anh anchoi.in

Dưới đây là chiến lợi phẩm của em, Hình ảnh chân thực nhé ! Các bác quay nhẹ tay thôi ạ !
Bác nào có hứng thú với em nó cứ đặt gạch bên dưới rảnh rỗi em sẽ share cho
!