Kết quả 1 đến 1 của 1
    Moderator

Level: 15 [?]
    Experience: 6,391
    Next Level: 7,465

Thanks
    0
    Level: 3 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 24 / 60
    Magic: 2 / 2
    Experience: 41%

[ Hồ Tùng Mậu - Mỹ Đình ] Bảo Châu Xinh xắn , Núm Đồng Tiền 1 Lần Nhớ Mãi Mã Số : 4826

Đầu Năm Khai Xuân cùng với em Bảo Châu 4826 chẳng là em nó mình đã có số ở năm cũ nhưng chưa có thời giang nào được gặp người đẹp, Năm Mới thử telephone xem em nó đã đi làm chưa...2 hồi chuông vang lên và đập vào tai mình là 1 giọng nói ngọt ngào êm dịu rất kích thích, cuộc hen được thiết lập ngay tại 1 nhà nghỉ ở đường Hồ Tùng Mậu ....gặp em nó thì thất rất hài lòng và sung sướng....cuộc chiến mây mưa thì mình nghĩ ai cũng như ai nen mình xin đi thẳng vào chủ đề chính luôn... thấy em nó chăm chỉ ngoan ngoãn hiền lành giá cả lại rẻ nên mới ngỏ ý xin em nó vài 3 kiểu ảnh về giới thiệu tới toàn thể anh em động dâm anchoi.in
    Đánh giá chi tiết:
    + Dáng người: Nhẹ nhàng, thanh thoát
    + Mặt: ưa nhìn, dịu dàng, ngoan (7đ)
    + Ngực: vừa vặn , cho khách hôn, bóp thoải mái (7đ)
    + Eo: Đẹp, rất ít mỡ (7đ)
    + Mông: To tròn, doggy là thế mạnh của em (7đ)
    + Bướm: có ít ca vát, hồng hào, nước nôi dạt dào (7đ)

Dịch vụ:
    + Hôn môi : có
    + Bj : có
    + Liếm ti: có
    + Hj : có
    + Đá cà: có
    + Tắm chung: có (Nếu các bác có nhu cầu ạ)
    + WC : ko
    + Tevet ( vét máng ) : có
    + Chơi lỗ nhị ( thông đít ) : ko
    + Xuất tinh alo ( xuất tinh miệng ) : ko
    + Qua đêm : có
    + Thái độ : Nhẹ nhàng, ngoan ngoãn, hợp tác chiến đấu, không công nghiệp ( Trừ trường hợp khách hàng sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, bạo dâm hoặc đòi hỏi quá đáng )
    + Thời gian phục vụ : Từ 30 đến 40 phút

Thông Tin:
    + Nghệ danh: Bảo Châu
    + Quê Quán : Yên Bái
    + Tuổi: 1995
    + Giá: 300k/ 1 slot ( Qua đêm các bác tự thương lượng với em nó )
    + Phone : 0943.104.826
    + Pass: Lấy số ở anchoi.in
    + Khu vực : Hồ tùng Mậu
    + Giá NN: 100k/ 2h đầu
    + Thời gian làm việc: Từ 10h sáng đến 11h đêm.

Thể hiện văn hóa khi check hàng:
    - Không nhắn tin, gọi điện trêu đùa ,dọa nạt em hàng.
    - Không đi check hàng khi đang say sỉn , ngáo đá , dùng chất kích thích, bạo dâm…vvv
    - Lịch sự nhẹ nhàng để nhận sự phục vụ tốt nhất từ em hàng.
    - Cam Kết hàng chuẩn chỉnh nói không với tráo Hàng Công Nghiệp

Sửa lần cuối bởi English; 02-07-2017 lúc 12:27 AM.

Khach tim kiem trang nay bang nhung tu khoa:

Gái gọi hà nội,gai goi ha noi,gai goi 2015,gaigoi2016.com,gaigoi2017.com,gai goi 2016,gai goi viet nam,gai goi cao cap,goihanghanoi,goi gai đi choi,buom đêm,goi gai 300k,goi gai 400k,gai goi 500k,clb goi gai,gai ban dam,gai goi sai gon,gai goi sai gon 2015,gai goi hcm,gai bao cao cap,2016 goi gái,danchoi gai goi,gaigoihanoi2015,gai ban dam 2016,tran duy hung 300k,mỹ đình 200k.goi hang gia rẻ,anchoi.in gai goi,anchoi.xxx, goi hang,lay so gai goi,lây so nhanh,cave ha noi,cavehanoi,cave sai gon,gaigoisaigon2015,sai gon 2016,danchoi saigon,danchoi hanoi,dien dan gaigoi,gaigoionline,online gai goi 2015,gai goi thanh xuan,gaigoi mỹ đình,gai goi mien bac,rau sach ha noi,tinh mot dem,gaidam 9x,sowhangonline,gai show chatsex,chat online,chat đêm tìm gái,tân bình,goihang saigon,vuichoi sai gòn,vuichoi mien bắc,anchoi hanoi,danchoi đêm,pho đen đỏ,danchoi viet nam,timgaidichoi,timgaigoihanoi,timgaigoisaigon,gaigoi2016.com,gai bao,gái gọi online tphcm,anchoi2015,gaigoihanoi 2016,gái goi hà nội vip 2015,hình ảnh gái gọi ba miền,gái goi vip 2015,gaichoi 2015,gái goi cao cấp tphcm 2015,gaigoi,gai goi onlai,gai goi sai gon 2015,gái gọi mới,Ảnh gái gọi cao cấp hà noi,gai goi ha noi,hinh anh gai goi tphcm,gái goi hà nội 2015,check gai,
SEO Blog