Kết quả 1 đến 2 của 2
    rolex 2015
    Guest

300k em quỳnh my lạng sơn ,cùng anh kéo pháo ta vượt qua đèo

[SIZE=3pt]
    • Xin chào các bác thằng em xin giới thiệu với mọi người 1 em XINH ,NGON. Tối qua sau khi bia rượu xong chia tay nhau về ,thằng thì có bồ,có vợ,có người yêu.Con tôi thì chẳng có ai,vợ thì về quê,đành phải tìm mấy em hàng khu TDH xem thế nào.Tìm thấy 1 em tên Quỳnh My giá 300k ,nhìn ảnh cũng ổn ổn,ngon ngon,cái này phải kiểm định thực tế.Gọi cho em nó để tìm chỗ vui vẻ,em nó nhắn cho mình cái địa chỉ xxx trên đường TDH. Sau khi lấy phòng nt em nó lên,bảo em nó vào tắm cho mát và sạch sẽ,xong rồi hai đứa vui vẻ,em này được cái trắng,Vú ngon,Hàng OK.em nó sevit thì khỏi phải chê nhé.
      Mình chỉ kể đến đây thôi,anh em ,các bác lên kiểm định thực tế,để cảm nhận được em nó nhiều hơn nữa.Chúc các bác vui vẻ và có nhiều gặt hái khi bên em quỳnh my nhé?

mặt : xinh,đáng yêu,ngây thơ và mộc mạc
      Vú : Bình Thường ,đủ để nắn bóp,mút mát thoải mái
      Eo : có mỡ ,cái này với mình không quan trọng,vì mình ko thích người gầy
      Mông : Cong,tròn,và hấp dẫn lắm nhé, nhất là cái quần con em mặc,nhìn phê lắm
      Bím : MÚP,khít ,lông lá gọn gàng,đặc biệt là không có mùi hôi.
      sevit : khoản này tôi cho em nó 8 điểm luôn,đây là lần đầu tiên tôi có cảm giác phê như vậy

kết luận : giá 300k cho một lần như thế này,thì không có gì để suy nghĩ đâu.

Nghệ Danh : Quỳnh My
      Khu : TRần Duy Hưng_Hà nội
      Giá : 300k/ 1 Shot
      Phone: 0168.2279.611
      pass : bạn anh Phong mã mây

Nghệ Danh : Quỳnh My
      Khu : TRần Duy Hưng_Hà nội
      Giá : 300k/ 1 Shot
      Phone: 0168.2279.611
      pass : bạn anh Phong mã mây
    [/SIZE]
    Sửa lần cuối bởi rolex 2015; 11-09-2015 lúc 06:36 PM.

rolex 2015
    Guest
    vú to là mình thích

Khach tim kiem trang nay bang nhung tu khoa:

http:anchoi.intrung-tam-share-hang-gai-goi-ha-noi-2015-20162272-300k-em-quynh-my-lang-son-cung-anh-keo-phao-ta-vuot-qua-deo.html

gái goi sinh viên lạng sơngaigoi 9x lang sonem sinh vien lang son 300kgai goi sinh vien lang sonshare gái gọi lạng sơngai goi sinh vien o lang songai goi sinh viên lang sơnGái gọi 9x lang sơngaigoi 9x lạng sơnnhung vu ve phao o lang sonwww300 em quynh my cung anh keo phao qua deo
SEO Blog

Tag của Chủ đề này