Kết quả 1 đến 2 của 2
    Junior Member

Level: 13 [?]
    Experience: 3,244
    Next Level: 4,033

Thanks
    0
    Level: 1 [♥ Mr.Km ♥]
    Life: 2 / 11
    Magic: 0 / 0
    Experience: 47%

Gái gọi hà nội 2015 _ Vân Trang !!!!chén một em hàng mới siêu sang, teen xinh 300k

quen biết thì cũng lâu lâu rồi đến hơn nửa tháng ý , nhưng hôm nay mới chính thức làm chuyện đó với nhau , mình biết em làm gái nhưng lại coi em như 1 cô nhóc , trẻ con , hiền , hay cười hay ngại thit thoảng nói chuyện mình vẫn trêu trêu em . Chiều tan sở tự nhiên buồn , thấy có gì đó trống trải , mình bấm số cũng ko chủ định . Tiếng alo , anh bảo gì em vang lên mình chỉ nói , hôm nay a làm khách của em nhé … phải có đến cả phút sau em mới trả lời vâng .
    Vậy là mình phóng qua chỗ em , đến nơi cũng vẫn điệu cười đấy nhưng em và mình ngượng ngùng hơn bình thường rất nhiều . rồi sau 1 hồi thì cả 2 cũng quấn lấy nhau , cảm giác như cảm xúc lâu ngày bùng nổ , mình và em hòa làm 1 cả 2 cũng đều tận hưởng , cả mình và em đã thoát ra lo toan đời thường và cũng đưa nhau lên đỉnh cao nhất của thỏa mãn .

Đôi chút thông tin về gái :

Tên : Vân Trang

Phone: 0967.374.162

Pass: Bạn anh Minh

Giá cả: 300k/1S

KV : hồ tùng mậu_ mỹ đình

Face : 8 xinh xắn , nét cao sang
    Body : có da có thịt , cao khoảng 1m60 , trắng trẻo xinh gái
    V1 : 8 to , tròn , chắc nịch , vú tuổi teen lên còn rất đẹp
    V2 : 7 thui , có 1 chút eo nhưng bụng đã bắt đầu có chút mỡ
    V3 : 7 đẹp , doggy trym vào rất sâu và bím em ôm khít lắm
    Bím : khởi động xong cắm thử chim vào thì trơn tuột , rút ra bắn cả nước ra , có lẽ tại cảm xúc của em với mình cũng cao , bím khá múp và ngon , lúc doggy bím em xiết con cu mình muốn dẹp lại .
    SV : nhẹ nhàng tình cảm , hiền hiền , bảo là nghe , nói là làm , khả năng BJ ko cao lắm nhưng khi phang cảm giác lại rất chân thật , ôm ấp , xiết lấy nhau rất tuyệt làm mình nếu thiếu 1 chút định lực nữa thôi đã rút bao ra mà nhân trần rồi
    Em nó đi 300k/1 lượt

quen biết thì cũng lâu lâu rồi đến hơn nửa tháng ý , nhưng hôm nay mới chính thức làm chuyện đó với nhau , mình biết em làm gái nhưng lại coi em như 1 cô nhóc , trẻ con , hiền , hay cười hay ngại thit thoảng nói chuyện mình vẫn trêu trêu em . Chiều tan sở tự nhiên buồn , thấy có gì đó trống trải , mình bấm số cũng ko chủ định . Tiếng alo , anh bảo gì em vang lên mình chỉ nói , hôm nay a làm khách của em nhé … phải có đến cả phút sau em mới trả lời vâng .
    Vậy là mình phóng qua chỗ em , đến nơi cũng vẫn điệu cười đấy nhưng em và mình ngượng ngùng hơn bình thường rất nhiều . rồi sau 1 hồi thì cả 2 cũng quấn lấy nhau , cảm giác như cảm xúc lâu ngày bùng nổ , mình và em hòa làm 1 cả 2 cũng đều tận hưởng , cả mình và em đã thoát ra lo toan đời thường và cũng đưa nhau lên đỉnh cao nhất của thỏa mãn .

Đôi chút thông tin về gái :

Tên : Vân Trang

Phone: 0967.374.162

Pass: Bạn anh Minh

Giá cả: 300k/1S

KV : hồ tùng mậu_ mỹ đình

Face : 8 xinh xắn , nét cao sang
    Body : có da có thịt , cao khoảng 1m60 , trắng trẻo xinh gái
    V1 : 8 to , tròn , chắc nịch , vú tuổi teen lên còn rất đẹp
    V2 : 7 thui , có 1 chút eo nhưng bụng đã bắt đầu có chút mỡ
    V3 : 7 đẹp , doggy trym vào rất sâu và bím em ôm khít lắm
    Bím : khởi động xong cắm thử chim vào thì trơn tuột , rút ra bắn cả nước ra , có lẽ tại cảm xúc của em với mình cũng cao , bím khá múp và ngon , lúc doggy bím em xiết con cu mình muốn dẹp lại .
    SV : nhẹ nhàng tình cảm , hiền hiền , bảo là nghe , nói là làm , khả năng BJ ko cao lắm nhưng khi phang cảm giác lại rất chân thật , ôm ấp , xiết lấy nhau rất tuyệt làm mình nếu thiếu 1 chút định lực nữa thôi đã rút bao ra mà nhân trần rồi
    Em nó đi 300k/1 lượt

blu
    đã rời mạng
    Moderator

Level: 22 [?]
    Experience: 38,720
    Next Level: 49,025

Thanks
    0
    Level: 7 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 32 / 164
    Magic: 25 / 50
    Experience: 59%

rất hấp dẫn !!!!!!!!!

Khach tim kiem trang nay bang nhung tu khoa:

bím múp

gaigoi2015

bim mup

gai goi 2015

em trang gai goibimmup.comgai goi sieu sanghttp:anchoi.intrung-tam-share-hang-gai-goi-ha-noi-2015-20161990-gai-goi-ha-noi-2015-_-van-trang-chen-mot-em-hang-moi-sieu-sang-teen-xinh-300k.htmlGái gọi siêu sang gái gọi bím múpbim.mupanchoi.in ha noisharehang ha noichén em tranggai goimaybaybagia tphcmbim sieu mupnew gai goi kv hn 2015gái gọi siêu múp 300kgái gọi siêu múpshopsanhdieu.comgai goi hang sieu sangbimmupbim mup. comgai dep bim mupanh mu lon depphim sex choi em ngoc chi 1999
SEO Blog

Tag của Chủ đề này