Kết quả 1 đến 1 của 1
    Super Moderator

Level: 21 [?]
    Experience: 31,691
    Next Level: 38,246

Thanks
    0
    Level: 6 [♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥♥ Mr.Km ♥]
    Life: 28 / 142
    Magic: 20 / 35
    Experience: 69%

Nữ sinh mỹ anh_ mặt xinh vú đẹp chim hồng mới mất tem . Hàng mới mất tem cực chất

Báo cáo với các cụ đúng là chả hiểu tháng này là tháng gì mà lộc nó cứ rơi vào đầu , đang ngồi chơi thì thằng xếp nó bảo mới bóc tem một bé nữ sinh hàng còn mới lắm nghe thấy lão xếp tả mới mất tem chym đẹp vú to mặt xinh lại còn teen nữa đúng gu mình luôn thế là nhờ lão ý setup giùm

Sau khi có kèo thế là chạy lên khách sạn luôn , một lát thì em nó xuất hiện đúng là mặt xinh như búp bê thân hình mũm mĩm cái áo em nó mặc nhìn rõ quả vú to chà bá tí nữa nước miếng chảy không kịp hứng . Thế là vội vàng kéo em nó vô phòng , nằm ôm hôn em nó đúng là gái non thơm ngon mùi sửa miệng thơm nước bọt ngọt , đá lưỡi mãi mà chả muốn dừng . Thò tay xuống vú em thì đúng là bưởi 5 năm roi luôn vú to hàng nguyên chất đầu ti nhỏ thế là lại phải dừng môn cháo lưỡi chuyển qua thế em bé bú ti . Khi mà cái quần lót em nó không còn đưa tay vào chym em nó thì ôi hàng ngon quá chưa tý cà là vạt các bác ạ . Thò mũi xuống đánh hơi thì thấy thơm quá mở to con mắt ngắm con chym em nó hồng rực thế là lại phải làm thêm quả tevet nữa . Em này mới mất tem nên còn non kinh nghiệm dậy một lúc mới biết 69 các bác ạ . Chắc cần thêm chút thời gian nữa mới thực sự là hàng chuẩn đúng nghĩa từ SV tới độ non tơ được

Sau khi giao phối thì thật sự mà nói lâu lắm rồi mới gặp một em chim bé bót thế , cảm giác khít khịt nhiều lúc thấy dương vật như ngộ thở trong âm đạo của em nó . Chính lí do hàng mới khít quá nên hôm nay chơi có mấy thế cơ bản đã out mất rồi hic . Ngồi tâm hự với em nó thấy bảo gia đình đang gặp khó khăn mới bán cái ngàn vàng cho ông sếp nhưng vẫn chưa đủ nên muốn đi làm thêm kiếm chút tiền lo cho gia đình . Sau khi giới thiệu qua diễn đàn dân chơi được sự đồng ý của em nó lên nay ngồi viết bài rp này để chia sẻ anh em cùng nhau vùi hoa dập liễu à

Nghệ Danh : My Anh SN : 1996
    Cao : 1m58
    Body : Nhỏ nhắn xinh xắn mi nhon
    Ngực : Bưởi năm roi , to trắng hàng thật , đầu ti hồng cực chất vì hàng mới mất tem mà
    Eo : Có da có thịt , bụng phẳng ôm rất phê
    Mông : To , trắng , tròn cong doggy rất đã đời luôn
    Chim : Không chút cà vạt , mới mất tem nên chim hồng , thơm tho sạch sẽ bú mút khỏi chê luôn
    SV : Kèn sáo , 69 đầy đủ vì em nó mới mất tem nên chưa thể nào thành cao thủ được cần có sự giúp đỡ của anh em chỉ bảo thêm được cái rất ngoan ngoãn và yêu nghề nên dự là trong tương lại sớm thành cao thủ

Khu Vực : Cầu giấy

Giá : 300k/shot

SDT 0973.642.071

Pass Bạn Anh anchoi

Anh em nào chim bé thì đi em này sớm vì là hàng mới nên còn rất bót tránh trường hợp mấy anh em chim to đi trước lại hỏng hết hàng non

2. The Following User Says Thank You to gai goi ha noi For This Useful Post:

LouisCannabis (02-21-2017)

Khach tim kiem trang nay bang nhung tu khoa:

http:anchoi.ingai-goi-ha-noi-2016-20172235-nu-sinh-my-anh_-mat-xinh-vu-dep-chim-hong-moi-mat-tem-hang-moi-mat-tem-cuc-chat.html

vú đẹp

Vú to đẹp

SEO Blog

Tag của Chủ đề này